T.M.O.S

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

3 posters

Cần mua 1 đôi giày patin inline skate

nhathoa852
    nhathoa852

Nam
    Chức vụ trong nhóm : tap choi
    Trình độ chuyên môn : tap choi

Cần mua 1 đôi giày patin inline skate Empty Cần mua 1 đôi giày patin inline skate

Bài gửi by nhathoa852 14/05/09, 06:20 pm

em đã chơi wa loại giày Quad và đi khá vững nhưg giờ cũg ghiền lun, thấy mấy đứa bạn chơi loại inline skate nên em cũg muốn tìm mua 1 đôi mấy ngày nay trên mạng tìm hỉu thấy nó cũg hay hay giờ thấy ghiền rồi, nên muốn mua gấp 1 đôi để chơi :D, ma giày mới thì mắc wá :(( loại bánh mềm cũg tầm 1tr5-2tr ko đủ khả năng nên anh nào có đôi nào cũ mà còn tốt để lại em nha :D giá mềm tý :P
    nhathoa852
    nhathoa852

Nam
    Chức vụ trong nhóm : tap choi
    Trình độ chuyên môn : tap choi

Cần mua 1 đôi giày patin inline skate Empty Re: Cần mua 1 đôi giày patin inline skate

Bài gửi by nhathoa852 14/05/09, 06:22 pm

wên nữa :D em ở TP HCM :D
    mtam13
    mtam13

Nam
    Chức vụ trong nhóm : vip
    Trình độ chuyên môn : cap 4

Cần mua 1 đôi giày patin inline skate Empty Re: Cần mua 1 đôi giày patin inline skate

Bài gửi by mtam13 21/06/09, 12:12 pm

nhathoa852 đã viết:em đã chơi wa loại giày Quad và đi khá vững nhưg giờ cũg ghiền lun, thấy mấy đứa bạn chơi loại inline skate nên em cũg muốn tìm mua 1 đôi mấy ngày nay trên mạng tìm hỉu thấy nó cũg hay hay giờ thấy ghiền rồi, nên muốn mua gấp 1 đôi để chơi :D, ma giày mới thì mắc wá :(( loại bánh mềm cũg tầm 1tr5-2tr ko đủ khả năng nên anh nào có đôi nào cũ mà còn tốt để lại em nha :D giá mềm tý :P
    mình có 1 đôi nè bạn ! bạn pm nick yahoo boynoname.maiyeuem nha! mình cho xem
    khuathieu
    khuathieu

Nam
    Chức vụ trong nhóm : tập sự
    Trình độ chuyên môn : nghiệp dư

Bài gửi by khuathieu 29/07/09, 02:53 pm

http://muare.vn/forum/ThoiTrang/2331269.ttvn
    Mình cũng có 2 đôi nè, bạn tham khảo xem

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: 09/05/24, 03:29 am