T.M.O.S

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Urgo
babykute
Jin
Wolf
[T.M.O.S]♦[N]h0ck_[K]id
9 posters

Cho em ý kiến cần các leader giải đáp...............

Jaynie
    Jaynie
    Admin
    Admin

Nam
    Chức vụ trong nhóm : Leader

Cho em ý kiến cần các leader giải đáp............... - Page 2 Empty Re: Cho em ý kiến cần các leader giải đáp...............

Bài gửi by Jaynie 21/03/08, 11:49 pm

urgo đừng la mắng các e nhỏ nữa!!để tinh thần tụi nó ra tập nữa!mày la dữ quá ai dám ra
    Urgo
    Urgo
    Admin
    Admin

Nam
    Chức vụ trong nhóm : Leader_gà koan tập chơi aggressive
    Trình độ chuyên môn : Aggressive

Cho em ý kiến cần các leader giải đáp............... - Page 2 Empty Re: Cho em ý kiến cần các leader giải đáp...............

Bài gửi by Urgo 22/03/08, 10:03 am

kakashi đã viết:Dung' la` chi? co' anh Nhan~ hiu em :phao: !! con` ong Go chi? la mang hok ah` Cho em ý kiến cần các leader giải đáp............... - Page 2 65850 !! Noi chung la` " i? lon' an hiep' nho? ":09: !! i? to bat' nat pe 10
    Lo tập đi. Anh về mà chưa được gì là anh xử đấy 22
    Anh không nói nhiều với em nữa. Cho em ý kiến cần các leader giải đáp............... - Page 2 955629
    Jaynie
    Jaynie
    Admin
    Admin

Nam

Bài gửi by Jaynie 24/03/08, 04:34 pm

tụi e đừng nản,mình chơi là do mình đam mê chứ ko phải theo phong trào!do đó đừng có mà nản chí!a lúc nào cũng mong các e tập lên chân!ko biết skill nào cứ pm hỏi!cuối tuần nào a cũng về VT cả
    Jaynie
    Jaynie
    Admin
    Admin

Nam

Bài gửi by Jaynie 24/03/08, 09:35 pm

A nhắc lại cho mấy đứa biết lần cuối!Nhóm mình chơi vì đam mê chứ ko phải chơi theo phong trào! Nếu ai chơi theo phong trào! A khuyên 1 câu! Xin vui lòng ra khỏi nhóm! Hoặc gọi đến số 093 77 55 212 để xin outband

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: 29/04/24, 10:40 pm