T.M.O.S

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

4 posters

Tôi là Young Buzz và tôi xin giới thiệu cho các bạn môn thể thao mới xuất hiện ở VT

Young_Buzz
    Young_Buzz

Nam
    Chức vụ trong nhóm : Thành viên mới

Tôi là Young Buzz và tôi xin giới thiệu cho các bạn môn thể thao mới xuất hiện ở VT Empty Tôi là Young Buzz và tôi xin giới thiệu cho các bạn môn thể thao mới xuất hiện ở VT

Bài gửi by Young_Buzz 30/07/08, 07:32 pm

Tình hình là tui chả biết post bài này vào đâu nên post đỡ vào mục này.
    Các bạn biết gì về Superhandz?
    Bạn biết rất nhiều môn thể thao vận động nhưng bạn không chuyên vì bạn không đủ thể lực hay bạn chưa thực sự đam mê. Tôi là Young Buzz và tôi xin giới thiệu cho các bạn môn thể thao mới xuất hiện ở VT 2
    Bạn biết rất nhiều môn thể thao mạo hiểm nhưng bạn không chuyên vì bạn không đủ can đảm hay bạn chưa đủ điều kiện luyện tập. Tôi là Young Buzz và tôi xin giới thiệu cho các bạn môn thể thao mới xuất hiện ở VT 12
    Bạn biết rất nhiều môn thể thao đơn giản nhưng bạn không chuyên vì nó chưa phổ biến hay bạn đã chán nó. Tôi là Young Buzz và tôi xin giới thiệu cho các bạn môn thể thao mới xuất hiện ở VT 20
    Vậy thì xin mời các bạn hãy tham gia những môn thể thao sinh ra để gây sự chú ý của mọi người, đem lại sự bất ngờ cho khán giả: SUPERHANDZ - Xtreme Hand Sportz
    Click Here
    [Ngồi post nguyên 1 entry dài thòng rốt cuộc bấm send nó nói The posted message is too big.Tức vl, thôi thì dẫn về nguồn vậy] :02:
    Urgo
    Urgo
    Admin
    Admin

Nam
    Chức vụ trong nhóm : Leader_gà koan tập chơi aggressive
    Trình độ chuyên môn : Aggressive

Tôi là Young Buzz và tôi xin giới thiệu cho các bạn môn thể thao mới xuất hiện ở VT Empty Re: Tôi là Young Buzz và tôi xin giới thiệu cho các bạn môn thể thao mới xuất hiện ở VT

Bài gửi by Urgo 30/07/08, 10:01 pm

mở hàng đây 11 anh thích cái đeo nhẫn lắm íh Tôi là Young Buzz và tôi xin giới thiệu cho các bạn môn thể thao mới xuất hiện ở VT 121956 , chỉ anh đi Tôi là Young Buzz và tôi xin giới thiệu cho các bạn môn thể thao mới xuất hiện ở VT 506760
    babykute
    babykute

Nam
    Chức vụ trong nhóm : captain
    Trình độ chuyên môn : Inline sk8

Tôi là Young Buzz và tôi xin giới thiệu cho các bạn môn thể thao mới xuất hiện ở VT Empty Re: Tôi là Young Buzz và tôi xin giới thiệu cho các bạn môn thể thao mới xuất hiện ở VT

Bài gửi by babykute 30/07/08, 11:16 pm

chỉ em chiu way bút đi,nhìn phê wá 04
    toki_chicken
    toki_chicken

Nam
    Chức vụ trong nhóm : member
    Trình độ chuyên môn : Inline sk8

Bài gửi by toki_chicken 25/08/08, 03:41 pm

hjz ! em khoai' ca'i deo nhẫn y' :D nhung anh co' cai' na`o huong dẫn cụ thể koh ?

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: 19/04/24, 02:24 pm